|
|
| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | SAA-D4000BL |
| MOQ: | 5 cái |
| Giá cả: | US $7.96-18.31 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
Công nghệ âm thầm hàng không vũ trụ + quạt thông minh tiết kiệm năng lượng
Hệ thống khởi động năng lượng thông minh
Bảo vệ điện áp thấp ¢ báo động âm thanh + tắt tự động
Màn hình LED để theo dõi trạng thái ngay lập tức
Bảo vệ nhiệt với tự động tắt an toàn
Các mạch bảo vệ đầy đủ có công nghệ chống nhiễu
Thiết kế khởi động mềm ngăn ngừa thất bại khởi động lạnh và biến động điện áp
| Mô hình | SAA-D4000BL |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | AC 220V |
| Năng lượng đầu ra | 1400W |
| Sức mạnh đỉnh | 3000W |
| Tần số | 50Hz hoặc 60Hz |
| Khả năng đầu ra USB | DC 5V 1A |
| Điện không tải | <0,5A |
| Điện áp hoạt động | DC 24V |
| Phạm vi điện áp | 21-30V |
| Điện áp báo động | 21V |
| Bảo vệ điện áp thấp | 20V |
| Bảo vệ điện áp quá cao | 31V |
| Hiệu quả | > 85% |
| Kích thước sản phẩm | 310*130*70mm |
| Trọng lượng | 1500g |