|
|
| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FTI-D1200B |
| MOQ: | 10 CÁI |
| Giá cả: | US $84.62 - 86.92 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
多并联逆变器兼容性cho phép hệ thống mở rộng linh hoạt với nhu cầu điện tăng.
tích hợp thành hệ thống bảo vệ tiên tiến, bao gồm bảo vệ đảo cô lập và bảo vệ tần số, đảm bảo mạng lưới điện hoạt động an toàn.
Ứng dụng专用接线端子,以提高连接可靠性和整体系统安全性.
và chức năng kết nốiLàm cho nhiều biến tần có thể hoạt động tốt, do đó đạt được đầu ra công suất tổng thể cao hơn.
低功耗Và hiệu quả chuyển đổi cao kết hợp, tối đa tiết kiệm năng lượng.
智能风扇的Ứng dụng được điều khiển thông minh theo thực tế thời gian làm mát sức mạnh và nhiệt độ.
![]()
| 模型 | FTI-D1200B |
| năng lượng đầu ra | 1200瓦 |
| 太阳能电池板电压 | Vmp:35-39V,Voc:42-45V |
| 推?? 太阳能电池板功率 | 1000-1200瓦 |
| Phạm vi điện áp MPPT | 30-40伏 |
| 交流电压范围 | 190-260伏 |
| 网格 tần số | 50Hz ± 1% |
| 功率因数 | > 97,5% |
| MPPT hiệu quả | >99% |
| 总失真 | ≈ 5% |
| 相移 | 小于2% |
| hiệu quả chuyển đổi | 85% trở lên |
| tối đa hiệu quả | > 89% |
| 保护功能 | 交流过/低电压保护, đầu vào cao/低电压保护, cao nhiệt保护,孤岛保护, tần số bảo vệ |
| nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| 防水等级 | 室内使用设计 |
| Phương pháp làm mát | 智能风扇控制 |
| 契约权 | 2-3瓦 |
| 展示 | LED + màn hình LCD hiển thị |