|
|
| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FB-500C |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $16.75-30.19 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
• Biến tần này chuyển đổi điện áp DC thành điện áp AC với đầu ra sóng sin biến đổi.
• Nó cung cấp bốn ổ cắm linh hoạt: hai ổ cắm đa năng và hai ổ cắm AC.
• Tích hợp cổng sạc USB kép để cấp nguồn cho các thiết bị di động khi đang di chuyển.
• Thiết bị kết hợp hai chức năng trong một — một biến tần năng lượng mặt trời cộng với bộ sạc 10A.
• Thích hợp cho các thiết bị kỹ thuật số, thiết bị văn phòng, thiết bị điện tử gia dụng nhỏ gọn và dụng cụ điện di động.
![]()
| Mẫu mã | FB-500C |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 220V |
| Công suất đỉnh | 500VA |
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp đầu vào | AC220V~230V |
| Dòng sạc | 10A |
| Dạng sóng | Sóng sin biến đổi |
| Cấu hình ổ cắm | Ổ cắm đa năng kép & Ổ cắm AC kép & Đầu ra USB kép |