| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | DC-1210A |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
| Mô hình | DC-1210A |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 180V/240V |
| Điện áp pin (DC) | 12V |
| Điện áp sạc tối đa | 14.7V |
| Dòng điện sạc tối đa | 10A |
| Phương pháp hiển thị | Số |
| Tần số đầu vào AC | 47-63Hz |
| Chế độ sạc | Ba pha |
| Hiệu quả tải đầy đủ | >90% |
| Kích thước | 48*31*39.5 |
| Trọng lượng tổng/CTN (kg) | 18.65kg |
| Chứng nhận | ISO, CTA, CE |