|
|
| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FMA-1250A |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
Bộ sạc pin axit-chì dòng FMA được thiết kế chuyên nghiệp cho pin nguồn sử dụng trong xe điện và thiết bị. Sản phẩm áp dụng công nghệ chuyển mạch mềm tiên tiến, có kích thước nhỏ gọn, dễ lắp đặt, hiệu suất chuyển đổi cao, dòng điện đầu ra ổn định, dung lượng lớn, độ tin cậy cao và tuổi thọ lâu dài.
| Mẫu mã | FMA-1250A |
|---|---|
| Tần số định mức | 47-63HZ |
| Điện áp đầu vào | AC220V±10% 50Hz |
| Điện áp định mức | 12V |
| Dòng sạc không đổi | 50A±5% |
| Điện áp sạc không đổi | 14.5-14.8V |
| Điện áp nhỏ giọt | 14.7V |
| Chế độ sạc | Bốn bước |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~+105°C |
| Hiệu suất tải đầy | ≥87% |
| Hệ số công suất | ≥0.85 |
Có điện áp cao bên trong bộ sạc. Liên hệ với đại lý hoặc nhà sản xuất để sửa chữa. Không mở hoặc cố gắng sửa chữa trừ khi bạn là nhân viên bảo trì chuyên nghiệp được ủy quyền.
Đảm bảo bộ sạc được đặt trong môi trường thông thoáng. Không sử dụng trong môi trường ẩm ướt, nhiệt độ cao hoặc môi trường dễ cháy/nổ.
Sunchonglic là nhà sản xuất uy tín với hơn 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực Sản phẩm Năng lượng Mặt trời Quang điện. Dòng sản phẩm của chúng tôi bao gồm Biến tần Năng lượng Mặt trời, Bộ sạc Pin Axit-chì AGM/GEL, Bộ điều khiển sạc Năng lượng Mặt trời và Hệ thống Năng lượng Mặt trời hoàn chỉnh.
Sản phẩm của chúng tôi đã nhận được sự công nhận và tin tưởng rộng rãi từ khách hàng trên toàn thế giới, thích ứng hiệu quả với nhu cầu kinh tế và xã hội đang thay đổi. Chúng tôi trân trọng mời cả đối tác hiện tại và tiềm năng hợp tác với chúng tôi để thiết lập quan hệ đối tác vì sự thịnh vượng chung!