| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FMA-1230A |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
Với quy trình sạc bốn bước, tương thích với pin AGM, GEL và pin axit chì ‡ được thiết kế để nhẹ và di động.
Bộ sạc pin Gel thông minh 30A 12V với hệ thống sạc bốn pha thông minh được thiết kế cho pin điện EV, tích hợp công nghệ chuyển đổi mềm tiên tiến và một bộ bảo vệ an toàn hoàn chỉnh.
| Mô hình | FMA-1230A |
|---|---|
| Điện tích điện | 30A |
| Điện áp đầu vào | AC220V ± 10% 50Hz |
| Điện áp định số | 12V |
| Dòng điện tích liên tục | 30A±5% |
| Năng lượng sạc liên tục | 14.5-14.8V |
| Điện áp nổi | 13.8V |
| Chế độ sạc | Bốn bước |
Sunchonglic là một nhà sản xuất chuyên nghiệp với hơn 10 năm kinh nghiệm trong các giải pháp quang điện mặt trời.Máy điều khiển sạc năng lượng mặt trờiChúng tôi cung cấp các giải pháp năng lượng bền vững, hiệu quả chi phí với các mạng lưới phân phối châu Âu tối ưu.
Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm trong sản phẩm năng lượng mặt trời quang điện. Chúng tôi là nhà sản xuất ban đầu và nhà phát triển các sản phẩm năng lượng mặt trời tiên tiến bao gồm các biến tần năng lượng mặt trời lai,Máy biến đổi công suất, bộ sạc pin, bộ điều khiển năng lượng mặt trời, và các hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh.
Chia sẻ yêu cầu của bạn với nhóm của chúng tôi, và chúng tôi sẽ đề nghị sản phẩm phù hợp nhất với nhu cầu của bạn.
Chúng tôi chấp nhận T / T và Trade Assurance trong số các phương thức thanh toán khác.
Chúng tôi cung cấp các điều khoản giá khác nhau bao gồm EXW, FOB, CIF và những người khác.
Các sản phẩm thương hiệu Sunchonglic của chúng tôi chủ yếu được xuất khẩu sang Đông Nam Á, Châu Phi và Trung Đông.
Các sản phẩm của chúng tôi đã đạt được sự công nhận và tin tưởng rộng rãi từ khách hàng trên toàn thế giới, thích nghi hiệu quả với nhu cầu kinh tế và xã hội đang phát triển.Chúng tôi mời các đối tác hiện tại và tiềm năng trên toàn thế giới hợp tác với chúng tôi trong việc thiết lập quan hệ đối tác cho sự thịnh vượng chung!