| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FMA-1220as |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
Với chế độ sạc bốn bước và bảo vệ cực ngược
Bộ sạc pin axit chì FMA series được thiết kế chuyên nghiệp cho hệ thống pin điện của xe điện,cung cấp hiệu suất tuyệt vời và tương thích liền mạch với bộ pin công suất cao.
| Mô hình | FMA-1220A |
|---|---|
| Điện tích điện | 20A |
| Điện áp đầu vào | AC220V ± 10% 50Hz |
| Điện áp định số | 12V |
| Dòng điện tích liên tục | 20A±5% |
| Năng lượng sạc liên tục | 14.5-14.8V |
| Điện áp nổi | 13.8V |
| Chế độ sạc | Bốn bước |
Với hơn 20 năm kinh nghiệm trong các sản phẩm năng lượng mặt trời quang điện, chúng tôi chuyên thiết kế và sản xuất các giải pháp năng lượng mặt trời chất lượng cao.Nhà máy của chúng tôi sản xuất một loạt các sản phẩm bao gồm các biến tần năng lượng mặt trời, bộ sạc pin axit chì AGM / GEL và bộ điều khiển sạc năng lượng mặt trời để đáp ứng nhu cầu dân cư và thương mại.
Chúng tôi đã sản xuất sản phẩm năng lượng mặt trời quang điện trong hơn 20 năm. Chúng tôi là nhà sản xuất ban đầu và nhà phát triển của các sản phẩm năng lượng mặt trời tiên tiến bao gồm các biến tần mặt trời lai,Máy biến đổi công suất, bộ sạc pin, bộ điều khiển năng lượng mặt trời, và các hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh.
Hãy cho chúng tôi biết yêu cầu của bạn và chúng tôi sẽ đề nghị sản phẩm phù hợp nhất với nhu cầu của bạn.
Chúng tôi chấp nhận T / T, Bảo đảm thương mại, và các tùy chọn thanh toán an toàn khác.
Chúng tôi có thể chấp nhận EXW, FOB, CIF và các điều khoản thương mại quốc tế khác.
Các sản phẩm thương hiệu Sunchonglic của chúng tôi chủ yếu được xuất khẩu sang khu vực Đông Nam Á, Châu Phi và Trung Đông.
Được quốc tế công nhận thông qua lời chứng thực của khách hàng, sản phẩm của chúng tôi thích nghi chủ động với nhu cầu thị trường đang phát triển.Chúng tôi mời các đối tác toàn cầu thiết lập quan hệ đối tác chiến lược thúc đẩy sự tiến bộ chung trong phát triển bền vững.