| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FMA-1210as |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
| Người mẫu | FMA-1210AS |
| Điện áp đầu vào | AC 150V-250V |
| Điện áp định mức | 12V |
| Dòng điện sạc không đổi | 10A ±5% |
| Điện áp sạc không đổi | 14,5-14,8V |
| Điện áp nổi | 13,8V |
| Chế độ sạc | Ba bước |