| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FMA-2430A |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
| Mô hình | FMA-2430A |
| Điện áp đầu vào | AC 220V ± 10% 50Hz |
| Sức mạnh định số | 24V |
| Dòng điện tích liên tục | 30A±5% |
| Năng lượng sạc liên tục | 29-29,6V |
| Điện áp nổi | 27.5V |
| Chế độ sạc | Ba bước |