| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FON-10A+ |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
| Người mẫu | FON-10A+ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 150V-250V 50/60Hz |
| Điện áp sạc | 6V/12V |
| Dòng sạc hiện tại không đổi | 10A ±10% |
| Điện áp sạc hiện tại không đổi | 6,8/13,7V ±0,3V |
| Điện áp không đổi Điện áp sạc | 7,2/14,4V ±0,4V |
| Kích thước (mm) | 130*96*60 |
| Trọng lượng (Kg) | 10,4 |
Phí ban đầu:Màn hình kỹ thuật số hiển thị giá trị dòng sạc lớn. Khi thời gian sạc tăng lên, màn hình hiển thị dòng sạc sẽ giảm đi.
Phí trễ:Khi dòng sạc nhỏ hơn 1A trên màn hình kỹ thuật số, pin đã được sạc đầy. Tiếp tục sạc nổi trong 1-2 giờ để có kết quả tối ưu.
Sunchonglic là nhà sản xuất có uy tín với hơn 20 năm kinh nghiệm về các sản phẩm quang điện năng lượng mặt trời. Phạm vi sản phẩm của chúng tôi bao gồm bộ biến tần năng lượng mặt trời, bộ sạc pin axit chì AGM/GEL, bộ điều khiển sạc năng lượng mặt trời và hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh.