| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FON-20A+ |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
| Người mẫu | FON-20A+ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC150V~250V 50/60Hz |
| Điện áp sạc | 12V/24V |
| Dòng sạc hiện tại không đổi | 10A±10% |
| Điện áp sạc hiện tại không đổi | 13,7/27,4V±0,4V |
| Điện áp không đổi Điện áp sạc | 14,4/28,8V±0,4V |
| Kích thước (mm) | 185*120*68 |
| Trọng lượng (Kg) | 0,75 |