|
|
| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FON-1205B |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $3.18-22.42 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
| Người mẫu | FON-1205B |
|---|---|
| Dòng sạc tối đa | 5A |
| Điện áp pin áp dụng (DC) | 12V |
| Điện áp đầu vào | 180V/230V |
| Tần số định mức | 47~63Hz |
| Phương pháp hiển thị | Đèn báo |
| Hiệu suất đầy tải | >90% |
| Chế độ sạc | Ba pha |