| Tên thương hiệu: | Sunchonglic |
| Số mẫu: | FS-200A |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | US $7.96-18.31 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc / tháng |
Bộ biến tần sóng hình sin sửa đổi 200VA này được thiết kế cho các thiết bị nhỏ, chuyển đổi hiệu quả nguồn điện DC 12V từ các nguồn như ắc quy ô tô hoặc tấm pin mặt trời thành điện áp xoay chiều 220V. Với đầu ra sóng hình sin được sửa đổi, nó cung cấp năng lượng đáng tin cậy cho các thiết bị tiêu thụ điện năng thấp bao gồm bộ sạc, đèn bàn, quạt, bộ định tuyến và loa. Nhỏ gọn và thân thiện với người dùng—chỉ cần cắm và sử dụng—thật lý tưởng cho các chuyến đi đường, cắm trại, dự phòng khẩn cấp tại nhà và hệ thống năng lượng mặt trời.
| Người mẫu | FS-200A |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | điện xoay chiều 220v |
| Dạng sóng đầu ra | Dạng sóng hình sin đã sửa đổi |
| Công suất định mức | 200VA |
| Điện áp làm việc | DC 12V |
| Tính thường xuyên | 50Hz |
| Ứng dụng | Thiết bị gia dụng, ô tô, v.v. |
Chúng tôi là một nhà sản xuất có uy tín với hơn hai thập kỷ chuyên môn về các sản phẩm quang điện mặt trời. Cơ sở của chúng tôi chuyên sản xuất bộ biến tần năng lượng mặt trời, bộ sạc pin axit chì AGM/GEL và bộ điều khiển sạc năng lượng mặt trời. Lựa chọn sản phẩm thương hiệu Sunchonglic đảm bảo chất lượng và độ tin cậy.
Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng trên toàn thế giới công nhận và tin cậy rộng rãi và có thể đáp ứng nhu cầu kinh tế và xã hội không ngừng thay đổi. Chúng tôi chân thành chào đón khách hàng mới và hiện tại liên hệ với chúng tôi để có mối quan hệ kinh doanh trong tương lai và thành công chung!